Mai sauri Coupler

Takaitaccen Bayani:

Ana shigar da maɓalli a cikin taksi, kuma ana iya shigar da fil ɗin aminci ta hanyar danna maɓallin sauyawa a cikin taksi kawai.Don haka, an sami ceto matsalar fita daga cikin taksi.Sabuwar fasahar buɗewa da rufe fil ɗin aminci ana samun ta ta hanyar amfani da tsarin tuƙi na lantarki na tono, maimakon tsarin hydraulic.Sabili da haka, ana maye gurbin matsin lamba mai tsada da wutar lantarki, wanda ke adana farashi a samarwa.A cikin taksi, ana iya amfani da sautin ƙahon atomatik don sanin ko an haɗa shi.A cikin yanayin lalacewar waya, ana iya tabbatar da amincin jujjuyawar hannu.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Siffofin

1, Tsarin haɗin aiki na aiki: ta yin amfani da ƙarfe mai ƙarfi na manganese da tsarin haɗin ginin injiniya, mai dorewa da dacewa da buƙatun taro na excavators na tonnages daban-daban.

2, Cikakken tsarin tsaro na atomatik: An shigar da wutar lantarki a cikin taksi don maye gurbin man fetur mai tsada tare da wutar lantarki, wanda ya dace da direba ya yi aiki.

3, Ana shigar da bawul ɗin kulawar hydraulic da na'urar kulle aminci na injin akan kowane silinda mai don tabbatar da cewa mai haɗawa mai sauri zai iya aiki akai-akai lokacin da aka yanke kewayen mai da kewaye.

4, Kowane mai haɗawa mai sauri yana sanye take da tsarin kariyar fil ɗin aminci don tabbatar da cewa mai haɗawa mai sauri zai iya aiki akai-akai a cikin yanayin rashin gazawar silinda mai sauri kuma yana taka rawar "inshorar biyu".

5, Diversity da versatility

Bambance-bambancen ƙirar mai haɗawa yana tabbatar da cewa ana iya amfani da mahaɗa iri ɗaya akan nau'ikan tona iri ɗaya na tonnage iri ɗaya.A lokaci guda kuma, versatility na connector kuma yana tabbatar da nau'o'in haɗin gwiwa da suka hada da grabs, rippers, da dai sauransu, musamman yana da kyau a haɗa waɗannan na'urori, irin su breakers, rock crushers, hydraulic shears, da dai sauransu.

Cikakken tsarin aminci na atomatik

Ana shigar da maɓalli a cikin taksi, kuma ana iya shigar da fil ɗin aminci ta hanyar danna maɓallin sauyawa a cikin taksi kawai.Don haka, an sami ceto matsalar fita daga cikin taksi.Sabuwar fasahar buɗewa da rufe fil ɗin aminci ana samun ta ta hanyar amfani da tsarin tuƙi na lantarki na tono, maimakon tsarin hydraulic.Sabili da haka, ana maye gurbin matsin lamba mai tsada da wutar lantarki, wanda ke adana farashi a samarwa.A cikin taksi, ana iya amfani da sautin ƙahon atomatik don sanin ko an haɗa shi.A cikin yanayin lalacewar waya, ana iya tabbatar da amincin jujjuyawar hannu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka