Excavator Ripper

Takaitaccen Bayani:

Ripper ya dace da ƙasa maras kyau, ƙasa mai daskarewa, dutse mai laushi, dutsen yanayi da sauran kayan aiki mai wuyar gaske, wanda ya dace da ayyuka na gaba.A halin yanzu tsari ne mai inganci kuma mai dacewa mara fashewa.

SIFFOFI

- Aikin allo yana samuwa

- Gina karko tare da babban haƙorin ripper

- Kyakkyawan inganci ta ingantaccen aiki


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Cikakkun bayanai

1, Ripper an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi na manganese, wanda ke da kyakkyawan aiki da dorewa, kuma ya dace da buƙatun taro na masu tono na tonnages daban-daban.

2, Ripper ya dace da ƙasa maras kyau, ƙasa mai daskarewa, dutse mai laushi, dutsen yanayi da sauran kayan aiki mai wuyar gaske.Yana da ƙarfin yankan ƙarfi kuma yana dacewa da tono guga da lodawa bayan aiki.A halin yanzu shiri ne mai inganci kuma mai dacewa wanda ba mai fashewa ba.

3, Ɗauki haƙoran bucket na gaba-gaba tare da kyakkyawan rubutu, da ƙarfafa sassa masu mahimmanci don tabbatar da inganci da amincin samfurin.

Ripper ya dace da ƙasa maras kyau, ƙasa mai daskarewa, dutse mai laushi, dutsen yanayi da sauran kayan aiki mai wuyar gaske, wanda ya dace da ayyuka na gaba.A halin yanzu tsari ne mai inganci kuma mai dacewa mara fashewa.

1, Ƙididdigar tasiri mai tasiri:

Tun da an shigar da ripper gabaɗaya a kan wutsiya na bulldozer, ƙimar tasiri mai tasiri na ripper ya dogara da ingancin amfani da bulldozer da ƙarfin amsawar ƙasa zuwa kusurwar tallafi na ripper yayin aiki.Lokacin da kusurwar goyan bayan ripper ya cika da ƙasa, ƙarfin amsawa yana sama, wanda zai ƙara ƙimar mannewa na injin duka;lokacin da kusurwar goyan bayan ripper ke aiki akai-akai, ƙarfin amsawa yana ƙasa, wanda ya rage ingancin mannewa na duka injin.

2, Nisa na ripper:

Nisa na ripper ya dogara ne akan nisa na katako na ripper.Lokacin ɗaukar ƙimar, ba a ƙyale nisa na katako mai ripper gabaɗaya ya wuce jimlar faɗin gefuna na waje na waƙoƙin a ɓangarorin biyu na bulldozer don tabbatar da cewa ripper na bulldozer yana da kyakkyawar wucewa.

3, Tsawon Ripper:

Babban abin da ke ƙayyade tsawon ripper shine girman matsayi na shigarwa na kusurwar goyon baya na ripper, kuma yana da wani tasiri a kan aikin duka na'ura.Matsayin shigarwa na kusurwar tallafi yana kusa da jikin mota, wanda zai iya haifar da manyan ƙasa ko duwatsun da aka cire ta hanyar ripper don makale tsakanin kusurwar goyon baya da crawler, haifar da lalacewa ga abin hawa;idan ya yi nisa da jikin mota, yana da sauƙi a kasance a cikin tsarin tallafawa kusurwa.Ɗaga jikin motar daga ƙasa yana rage matsakaicin matsa lamba na ripper, mannewa da ƙwanƙwasa abin hawa, kuma yana rage aikin ripper na abin hawa.

4,Daga tsayin ripper:

Tsayin ɗagawa na ripper ya fi rinjayar ikon wucewar abin hawa.Gabaɗaya magana, lokacin da aka ɗaga kusurwar goyan bayan ripper zuwa matsakaicin tsayi, ana buƙatar kusurwar tashi ya zama sama da digiri 20.Za a iya yin ƙira bisa matsakaicin tsayin ɗagawa na ripper kasancewar ya fi mafi ƙarancin izinin ƙasa na bulldozer.

Tsarin siga na kusurwar goyan bayan ripper

Ƙungiya mai goyan baya ita ce babban ɓangaren ƙaddamar da nauyin aikin sassautawa, kuma ƙarfinsa da ma'auni masu alaƙa suna da tasiri mafi girma akan aikin sassautawa na ripper.Duk da haka, saboda bambancin abubuwan aikin sa da kuma ƙarin hadaddun dakarun, babu wani balagaggen ƙididdiga na ƙira.Ainihin ya dogara da ƙwarewa don aiwatar da kwatance, haɓaka ƙira, ƙira mai iyaka, da tabbacin gwaji.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka