Tari Hammer

Takaitaccen Bayani:

Tuki guduma yana da sauri aikace-aikace a cikin jiyya da taushi tushe na high-gudun dogo jiragen kasa da kuma manyan tituna, teku reclamation da gada da kuma dock injiniya, zurfin tushe goyon bayan rami, da tushe jiyya na talakawa gine-gine.Yana amfani da tashar wutar lantarki a matsayin tushen wutar lantarki, kuma yana haifar da girgiza mai ƙarfi ta hanyar akwatin girgiza, ta yadda za'a iya shigar da tulin cikin ƙasa cikin sauƙi.Yana da abũbuwan amfãni daga kananan size, high dace da kuma babu lalacewa tari.Ya dace musamman ga gajeru da matsakaitan ayyukan tarawa kamar gudanarwar gundumomi, gadoji, dakunan ajiya, da ginin tushe.Hayaniyar ƙarami ce kuma ta dace da ƙa'idodin birni.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Iyakar aikace-aikace

Tuki guduma yana da sauri aikace-aikace a cikin jiyya da taushi tushe na high-gudun dogo jiragen kasa da kuma manyan tituna, teku reclamation da gada da kuma dock injiniya, zurfin tushe goyon bayan rami, da tushe jiyya na talakawa gine-gine.Wannan kayan aikin direban tukin ruwa ne na cikin gida tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kansa wanda ke gabatar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje.Yana da ingantaccen aiki.Yana amfani da tashar wutar lantarki a matsayin tushen wutar lantarki, kuma yana haifar da girgiza mai ƙarfi ta hanyar akwati mai girgiza, ta yadda za'a iya shigar da tulin cikin ƙasa cikin sauƙi, kuma yana da hayaniya Yana da fa'idodi na ƙananan girman, inganci mai kyau da inganci. babu lalacewa tari.Ya dace musamman ga gajeru da matsakaitan ayyukan tarawa kamar gudanarwar gundumomi, gadoji, dakunan ajiya, da ginin tushe.Hayaniyar ƙarami ce kuma ta dace da ƙa'idodin birni.

Siffofin Samfur

Babban inganci: Gudun jijjiga tari nutsewa da ja gabaɗaya 4-7m/min, kuma mafi sauri shine 12m/min (a cikin ƙasa maras silt).Gudun ginin yana da sauri fiye da sauran injunan tarawa, kuma yana da inganci fiye da guduma mai huhu da hammacin dizal.40% -100% mafi girma.

Faɗin kewayo: Baya ga rashin iya shiga cikin dutsen, babban direban tulin ruwa mai tsayi ya dace da kusan kowane gini a ƙarƙashin yanayin yanayin ƙasa, kuma yana iya shiga cikin sauƙi a cikin dutsen dutse, Layer yashi da sauran wuraren.

Ayyuka da yawa: Bugu da ƙari ga gina nau'i-nau'i daban-daban masu ɗaukar kaya, babban direban tari mai ɗaukar nauyi kuma yana iya gina bangon bango mai katanga mai katanga, magani mai zurfi mai zurfi, gyaran ƙasa da sauran gine-gine na musamman.

Kariyar muhalli: ƙarancin girgizawa da ƙaramar amo lokacin aiki, babban direban tari na hydraulic, sanye take da akwatin rage amo, na iya cika buƙatun kare muhalli yayin gini a cikin birane.

Faɗin ayyuka: dace da tukin tuƙi na kowane nau'i da kayan aiki, irin su bututun bututun ƙarfe da bututun bututu;dace da kowane Layer na ƙasa;za a iya amfani dashi don tuki tuki, ja da tudun ruwa da tuƙin ruwa;ana iya amfani da shi don ayyukan firam ɗin tari da ayyukan dakatarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka