Excavator Grapple

Takaitaccen Bayani:

Zane don mafi ƙarancin tsayi na iya ɗauka ko sauke abubuwa zuwa wuri mai tsayi

Hardox ne ya yi manyan firam ɗin don tsawon lokacin rayuwa

Amfani don ɗaukar sharar masana'antu

Yi amfani da lodi da sauke duwatsu


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bidiyo

Kafuwa grabber

1, Mechanical excavator itace ansu rubuce-rubucen: Ana fitar da shi ta hanyar silinda guga mai hakowa, ba tare da ƙarin tubalan hydraulic da bututun mai ba;

2, 360 ° Rotary na'ura mai aiki da karfin ruwa excavator itace ansu rubuce-rubucen: bukatar ƙara biyu sets na na'ura mai aiki da karfin ruwa bawul tubalan da bututun a kan excavator don sarrafawa;

3, Non-juyawa na'ura mai aiki da karfin ruwa excavator itace ansu rubuce-rubucen: Wajibi ne a ƙara wani sa na hydraulic bawul tubalan da bututu zuwa excavator domin iko.

Abubuwan da suka dace

Sarrafa karafa, dutse, tarkacen karfe, rake, auduga, sarrafa itace.

1, Samfuran Bambance-bambance: Dangane da buƙatun abokin ciniki, kamfanin yana tsara nau'ikan juyawa biyu da ba jujjuyawa bi da bi.Abokan ciniki za su iya zaɓar bisa ga bukatun kansu (samfuran ba tare da jujjuyawar hydraulic ba suna haɗawa da kewayen mai na silinda na bucket excavator, kuma ba a buƙatar ƙarin matsa lamba na hydraulic. don ƙara saitin tubalan hydraulic valve da bututun mai don sarrafawa, kuma ana iya daidaita kusurwoyi da yawa bisa ga buƙatun ginin injiniya.

2, Silinda na hydraulic sanye take da katako na katako suna sanye da na'urorin kariya don tabbatar da aiki mai dacewa.

3, Yana ɗaukar sarrafa ƙarfe na musamman da samarwa don sanya shi haske, sauri da sauƙin aiki.

4, Ana amfani da bawul ɗin aminci da aka gina don hana silinda daga faɗuwa ta halitta.

5, Ɗauki ƙirar silinda mai girma mai ƙarfi don haɓaka ƙarfin ɗaukar kayan aiki.

6, Ana shigo da duk mahimman abubuwan haɗin kai daga Turai da Amurka, yana sa ya fi dacewa.

7, Ana iya yin lodi da sauke kaya da safarar itace, dutse, reda, bambaro, sharar gida da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka