Ka'idar guduma mai ruwa

A ranar 8 ga Oktoba, 2021,na'ura mai aiki da karfin ruwa gudumaHammers ne masu tasiri irin nau'in hamma, waɗanda za a iya raba su zuwa nau'ikan ayyuka guda ɗaya da nau'ikan ayyuka biyu bisa ga tsarin su da ka'idar aiki.Abin da ake kira nau'in aiki guda ɗaya yana nufin cewa tasirin guduma yana fitowa da sauri bayan an ɗaga shi zuwa tsayin da aka ƙayyade ta hanyar na'urar hydraulic, kuma tasirin guduma mai tasiri ya bugi tari a cikin faɗuwar kyauta;nau'in nau'i na nau'i biyu yana nufin cewa tasirin guduma mai tasiri ya tashi daga na'ura mai aiki da karfin ruwa Tsarin yana samun makamashi mai sauri don ƙara saurin tasiri kuma ya buga tari.Wannan kuma ya yi daidai da ƙa'idodi guda biyu bi da bi.Guduma mai ɗaukar ruwa mai aiki guda ɗaya yayi daidai da ka'idar guduma mai nauyi mai nauyi.Ana siffanta shi da babban nauyin ɗigon guduma, ƙananan saurin tasiri, da tsayin lokacin aikin guduma.Yana da babban shigar ciki, yana dacewa da tarin nau'ikan sifofi da kayan daban-daban, kuma yana da ƙarancin lalacewa tari.Ya dace musamman don tuƙi tulin bututun kankare.Guma mai aiki biyu mai aiki da hammata yayi daidai da ka'idar guduma mai nauyi mai nauyi.Ana siffanta shi da ƙaramin guduma core nauyi, mafi girman saurin tasiri, da ɗan gajeren lokacin aikin guduma.Yana da ƙarfin tasiri mai girma kuma ya fi dacewa da tuƙin tuƙin ƙarfe.


Lokacin aikawa: Oktoba-08-2021